Category: Nataka kuona mwanamke akizaa mtoto

Mikao ya Kufanya Ngono. Mikao ya Kufanya Ngono Kifo cha mende 1. Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahhah "Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele. Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake.

Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na "kukandamiza" mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu "kipele G" kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya Kuma na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako.

Kifo cha mende 2. Mwanamke juu…. Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake na misuli ya uke…. Real entry a. Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto ili aweze kuangalia kazi yako.

Kumbuka wewe ndio "dereva" hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha kutokana na anachokiona. Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe "pumps" au mpige tako …. Vilevile unaweza simamia magoti na mikono kama mnyama panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.

Chap-chap 1. Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini "kitu na Box", na hii lazima wote muwe na minyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya "kistuli" au upange matofali kama sio kubebwa inategemea mko ktk mazingira gani ili uume uingie vyema na kwenda "kukandamiza" uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.

VIDEO YA MWANAMKE AKILAMBWA KUMA NA PAKA BAADA YA KUWASHWA NA NYEGE

Chap-chap 2. Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n. Mpenzi wako kwa nini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume "usichomoke", wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya.

Ubavu 1 a. Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, "mkao" huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo. Ubavu 2 a. Yeye analala kama 1, wewe jishushe kiasi kisha jikunje kama nne alafu rudisha matako yako kwa nyuma uswa wa uume wake kisha inua mguu wako ili aingize uume ukeni mwako, rudisha mguu chini kisha anza kujiangaisha kwa kukata kiuno au vyovyote uwezavyo wakati yeye anakupa nje-ndani….

Kitendo cha mapaja yako kubanana kitakupa raha kwenye kisimi na hata utamu na uume nao utakuwa umeubana na hivyo kusugua kona zako huko ndani.Chapisha Maoni.

Mtumishi Gasper Madumla. Bwana Yesu asifiwe Karibu katika mfululizo huu wa fundisho zuri kupita maelezo. Tunasoma sasa; Marko 10 : 51 " Yesu akamjibu, akamwambia,Wataka nikufanyie nini? Hiyo habari ni ya kipofu Bartimayo, Bartimayo alikuwa ni kipofu yaani mtu asiyeweza kuona kama watu wengine waonavyo. Na si tu alikuwa ni kipofu pekee ,Bali Bartimayo alikuwa pia ni muhitaji. Alikuwa ni mtu mwenye kuishi kwa kutegemea kusaidiwa mahitaji ya kila siku ,kama vile chakula,mavazi N.

Mtu mwenye kulishwa na wenye mali. Hata leo hii wapo wakina Bartimayo katika majumbani mwetu,na mara nyingi tunawapita kama vile hatuwaoni.

nataka kuona mwanamke akizaa mtoto

Hawa wakina Bartimayo wa sasa tunaishi nao majumbani,makazini hata katika njia njia wapo tu. Biblia leo hii inatuambia kitu cha ajabu sana ambacho sijawahi kukutana nacho. Nami namuomba sana Mungu anisaidie niweze kukiachilia kwako kama vile Mungu alivyo kiachilia kwangu.

Biblia inatupa habari ya kutushtua,habari ya Bartimayo. Ambayo habari hii wengi tumeisoma kama vile hadithi na kudhani kwamba ilikuwa ni habari ya rahisi rahisi vile. Biblia inatupa na jina la huyo kipofu kwamba anaitwa Bartimayo,ambaye mtu huyu alikuwa ameketi kuomba kama kawaida yake. Na alikuwa akitaraji kupokea kitu kutoka katika lile kusanyiko lililopita mbele yake.

Lakini haikuwa rahisi kwa Bartimayo kuusogelea makutano hata kama walipita mbele yake.

HIZI NDIO ISHARA KUU ZA MWANAMKE ANAEKUPENDA KWA DHATI.

Maana mkutano ulimsonga songa,hata baadhi ya wanafunzi wake Yesu walimzuia Bartimayo asikutane na Yesu. Kumbe kukutana na Bwana Yesu sio jambo la rahisi kama wengine wadhaniavyo.

Biblia inatuambia ingawa Bartimayo alizongwa,lakini hakuacha kupaza sauti yake kwa kumuita Bwana Yesu.Jamani nimeiangalia nikatamani kulia, kichwa kikaanza kuniuma gafla. Mbona kiama! Na huyo aliyekuwa anamrekodi mbona na yeye namuweka kwenye kundi baya la kumuangamiza Malaika wa Mungu. Mmm kwa kweli nashindwa hata kuelezea.

nataka kuona mwanamke akizaa mtoto

Maoni yangu ni kwamba hiyo video is very disturbing na sidhani kama inapaswa kusambazwa hapa mtandaoni. Kwa mapenzi yako kama ukipenda naomba uondoe hiyo link Najua lengo ni kuelimishana. Siku njema. Mama X, mimi nimechoka tena sina hamu na hao watoto lakini maisha haya ndo yanatufanya tuwatumie wasaidizi.

Hako katoto kanaonekana sio kageni na hiyo biashara tena katoto kabaya hako yaani haielezeki. Naona uchungu sana wanetu wanachofanywa na hawa watoto waloshindikina. Mchukua picha nae aliweza kuvumilia kumuona mototo wakiume akifanyishwa kazi? Kwakumuungalia binti nae anaonekana hata miaka 15 haijafika lakini ndo ameukomaza muhemuko kama ndo mkubwa.

Wazo langu ni hili wazazi tuwafundishe watoto wetu kuhusu viungo vya mwili hasa viungo nyeti ili waweze kuvijua vizuri na kujifunza kuwa hakuna mtu anaeruhusiwa kucheza na hii kitu na mtu yeyote akikusumbua kuhusu sehemu hizi nyeti umwambie baba na mama au kama yupo shule mwalimu. Amechukua muvi, badala ya kusambaza kwenye media, amechuka hatua gani kwa huyo msichana? Binafsi nimeumia yani nimetokwa machozi maana nina ka baby boy, Daah,sijui niseme nini,ila Tuzidi kumwomba Mungu tu kwan ndiye mlinzi wa watoto wetu,pia Mungu atusamehe sana kwani kwaupnde mwingine nikosa letu wazazi kutowafunza watoto katika njia inayofaa.

This is very disturbing. Who do we trust with our children? Now that we are aware, please pull this video down. Thanks for sharing the information. Post a Comment. Friday, September 14 Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano! Hii kitu nimeiona tangu jana, mtu alinitumia nisome amani Ilinikosesha raha sana, sana saaaana!

Sasa leo nimetumiwa link ya hii blog, ambako ndio kuna video ya tukio zima. Imepandishwa na Jiang at PM Unaonaje? Labels: Malezi. Newer Post Older Post Home.SUALA la kuoa lipo tu licha ya kwamba wapo wanaochelewa kuingia kwenye maisha hayo wakihisi inaweza kusitisha furaha ya maisha yao.

Nasema hivyo kwa kuwa najua wapo wanaoamini kuoa ama kuolewa ni kujiingiza kwenye matatizo. Dhana hiyo haina mashiko kiviile, asikuambie mtu unapoingia kwenye ndoa na mtu anayekupenda na wewe unampenda kwa dhati, karaha hakuna licha ya kwamba kugombana kwa hapa na pale hakuwezi kukosekana. Hata hivyo, nikiri tu kwamba, zipo ndoa ambazo ni ndoano.

Yaani unakuta mtu kaingia kwenye ndoa na mtu ambaye hakuwa amedhamiria, matokeo yake kadiri siku zinavyokwenda anahisi ameingia chaka na anaishia kuomba ndoa isiwepo. Leo nataka kuwazungumzia wanawake ambao ni majanga na ukijichanganya ukaingia nao kwenye maisha ya ndoa, utakiona cha mtemakuni.

Asiyeridhika na penzi unalompa Wapo wanawake ambao wewe unaweza kujitahidi kumpatia mapenzi kadiri unavyoweza lakini yeye hatosheki. Anakuchukulia wewe ni dhaifu sana na wakati mwingine kuhisi yupo mwingine anayeweza kumpa zaidi ya kile unachompa, huyu ni tatizo.

Wivu kupindukia Hatukatai, wivu ni muhimu sana kwenye suala la mapenzi lakini kuna ule wivu uliopindukia kiasi cha kuwa kero. Walio kwenye ndoa wananielewa namaanisha nini. Kwa kifupi mtu mwenye mapenzi ya dhati na mwenziye lazima awe na wivu lakini ukiwa na ule wa kupinduki ni tatizo linaloweza kuitibua ndoa.

Anaona unamsaliti kila mara Huku kunatokana na kutokujiamini tu. Ukioa mwanamke ambaye kila wakati unapokuwa mbali naye anahisi unamsaliti, huyo hakuamini na kamwe hamuwezi kudumu. Mara kadhaa mtakuwa mkigombana akihisi una mwingine kumbe hakuna ukweli katika hilo.

Anahisi amekosea kuwa na wewe Wapo wanawake ambao wanapoingia kwenye ndoa baada ya muda wanahisi wamekosea kuolewa na mwanaume huyo. Unakuta mke wa mtu anahisi fulani ambaye zamani alikuwa kwenye uhusiano naye angekuwa sahihi zaidi baada ya kuona upungufu fulani kwa huyo aliyemuoa. Yuko kimasilahi zaidi Kuna wanawake ambao ukiwaoa wanakuwa na furaha na wewe ukiwa unazo tu, ukiishiwa wanaanza kununa na kuleta visirani vya hapa na pale.

Hawa ni tatizo, mwanamke wa kweli ni yule anayeridhika kuwa na wewe kwenye shida na raha.

Sifa za mwanamke asiyestahili kuolewa

Hapendi ndugu zako Waswahili wanasema ukipenda boga, penda na ua lake. Kama utatokea kuoa mwanamke ambaye anakupenda wewe tu lakini akija ndugu, rafiki au mtu mwingine wa karibu yako anabadilika, huyo ana matatizo kwani atakufanya utengwe na jamii yako. Anajali mafanikio binafsi Siku zote wawili waliotokea kupendana wakioana wanakuwa mwili mmoja hivyo lazima watakuwa wanawaza na kufanya maamuzi pamoja. Ogopa sana mwanamke anayependa kutumia kipato chake kufanya mambo binafsi tena kwa siri.

Kwa mfano kusaidia kwao, kujenga nyumba kwao, kuanzisha miradi yake bila kukushirikisha. Eti akizaa utamzeesha Hili kwa wale wanaopenda kuoa masistaduu. Wapo ambao wakitajiwa suala la kuzaa mara baada ya kuingia kwenye ndoa wanagoma wakidai eti watazeeshwa hivyo waachwe kwanza wale ujana. Wakati huo unaweza kukuta mwanaume anataka mtoto ili apate ile heshima, mke anagoma kwa sababu hiyo isiyo na msingi, hili ni tatizo. Anataka awe na sauti Mwanaume siku zote atabaki kuwa kiongozi wa familia lakini wapo baadhi ya wanawake hawataki kukubaliana katika hilo.

Wengi wanalazimisha usawa na wengine wakitaka wao ndiyo wawe na sauti kuliko wanaume zao.Header Ads. Ukigundua mumeo amezaa nje ya ndoa utafanya nn? Nianze kwa kumshukuru Mungu ambaye ameniweka hai mpaka siku hii ya leo, tunapokutana tena kwenye uwanja wetu huu kujuzana, kujadiliana, kuelimishana na kuzungumzia ishu mbalimbali zinazohusu uhusiano wa kimapenzi.

Leo nataka kuzungumza na wewe mama, dada, shangazi au mwanamke ambaye upo kwenye uhusiano wa kudumu, nikimaanisha umeolewa. Je, umewahi kugundua, kuhisi au kuambiwa kwamba mumeo mliyeishi pamoja kwa kipindi kirefu, amezaa mtoto na mwanamke wa nje?

nataka kuona mwanamke akizaa mtoto

Bila shaka kila mmoja atakuwa na majibu yake lakini katika mada hii nataka kuzungumza zaidi na wahusika, wanawake ambao wamewahi kutokewa na tatizo hili. Ni ukweli usiofichika kwamba wanaume wengi siku hizi wamekuwa na mchezo wa kuzaa nje ya ndoa. Yaani amekuoa na mnaishi pamoja kama mume na mke, mmejaliwa kupata mtoto au watoto lakini kumbe nyuma ya pazia, yupo mwanamke mwenzako ambaye naye amezalishwa na mumeo. Je, unapaswa kufanya nini katika mazingira kama haya?

Mada ni nzito na ndiyo maana napenda zaidi kusikia kutoka kwa waliotokewa na tatizo hili kwani naamini kupitia wao, wengine watajifunza na hata watakapokuja kutokewa na hali kama hii, watajua namna ya kupambana nalo.

Je, ukigundua mumeo ana mtoto nje ya ndoa, utadai talaka, utamtafuta mwizi wako mpaka umpate na kumshikisha adabu, utamsaka mtoto ili umdhuru au utafanya nini? Hebu sikiliza ushuhuda wa mwanamke huyu ambaye nimewahi kukutana naye, akanisimulia mkasa wake ambao leo ndiyo ulionisukuma kuja na mada hii. Wa kwanza ana miaka mitatu na huyu mwingine bado hajafikisha hata mwaka mmoja.

Mume wangu ni mfanyakazi wa kampuni moja kubwa jijini Dar es Salaam. Kwa kipindi chote tangu tuoane, tumekuwa tukiishi kwa amani na upendo wa hali ya juu mpaka miezi michache iliyopita ambapo nimegundua jambo baya mno katika ndoa yangu.

Huyo mwanamke aliyezaa naye, mwanzo walikuwa wakifanya kazi pamoja ingawa sasa nasikia hayupo tena kazini kwa mume wangu ila nimesikia tetesi kwamba mume wangu ndiye aliyempangia chumba na anamhudumia kila kitu na siku nyingine huwa anaenda nyumbani kwake.

Nipo njia pandaa najihisi nakaribia kupatwa na ugonjwa wa moyo, ndoa yangu naiona chungu, namchukia sana mume wangu japokuwa ameniomba msamaha, sidhani kama nitamsamehe, naomba ushauri, nifanyeje? Mpendwa msomaji wangu, bila shaka umeyaelewa vizuri maelezo ya dada huyu na tayari unayo majibu ya kumpa. Je, utamshauri nini? Yaani licha ya mwenzake kumpenda kwa moyo wote, aliamua kuchepuka na kwenda kwa mwanamke mwingine na kumpa ujauzito, kosa juu ya kosa.

Kosa la usaliti pekee ni baya na kama tulivyowahi kuzungumza kipindi cha nyuma, humchukua muda mrefu sana mtendewa wa usaliti kurudi kwenye hali yake ya kawaida na kurejesha mapenzi kwa aliyemtenda. Wengine hujikuta wakishindwa kabisa kusamehe na kusahau yaliyotokea. Inapotokea usaliti umesababisha mtoto wa nje, uzito wa kosa huwa mkubwa zaidi na hata namna ya kulishughulikia, ni lazima wanandoa wote wawe makini sana kwani vinginevyo, huo unaweza kuwa mwisho wa ndoa au mapenzi kati ya wawili hao.

Tags: Mapenzi. Subscribe to: Post Comments Atom. Free Online Counter. Kinadada tuwe makini na mavazi yetu Tusigawe utamu bure. Nimemfumania mume wangu akifanya mapenzi na House girl wa jirani yangu. Angalia picha za bosi akimla uroda secretary wake Ofisini Tundu Lissu akosa dhamana Follow by Email. Custom Widget. Powered by Blogger.Home About Contact. Sio kazi ngumu sana kuelewa mwanamke anaekupenda kiukweli. Mwanamke anaekupenda kweli hawezi kukuomba wewe kitu chochote au kukuchukulia kama chanzo cha mapato au kitega uchumi chake bali atachohitaji kutoka kwako sana sana ni muda wako na 'attention' yako kwake.

Hayo mengine kuhusu pesa, outing, shopping na mengineyo unatakiwa kujiongeza wewe kama mwanaume na sio kubweteka na kupendwa tu, kwa sababu mwanamke wako anahitaji matunzo vilevile. Anachohitaji mwanamke ni wewe tu na muda wako.

Wanawake wameumbwa na moyo 'strong' lakini katika suala la mapenzi na hisia wako 'sensitive' sana. Wanahitaji kupendwa na wanahitaji kuona akijaliwa. Mwanamke akikupenda kweli kutoka moyoni mwake atahitaji awe na wewe muda mwingi, atakutext mara kwa mara, atakupigia simu every time when she feels she wants to talk to you. Atakuwa kama mtoto mdogo anayehitaji kupendwa, kukumbatiwa, kubebwa na kutizamwa kwa umakini.

Mpende sana mwanamke wa aina hiyo, muda mwingine aweza kuwa anakufuatilia sana mpaka unajiuliza nina 'date' na shushushu ama nini? Ila unapaswa kutambua kuwa anakupenda kwa dhati na anataka ajihakikishie kuwa yupo peke yake kwako.

Ukipata mwanamke wa aina hiyo tulia, usimuumize wachana na mitambo mingine, utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha mwishowe uambulie kimeta a. Newer Post Older Post Home.

Follow by Email. Popular Posts. I Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mape-nzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwan Kama mwanaume lazima upate wakati wa kujua unatakiwa kufanya nini kwa ajili ya kulifanya penzi lako lizidi kuchanua.

Fahamu JINSIA ya mtoto atakayezaliwa DALILI NI HIZI

Kipindi cha kunyonyesha ni kipindi kigumu sana kwa mama kwani huambatana na uchovu mwingi unaotokana na kuongezeka kwa majukumu ya kumhudu Wakuu nachotaka kukihimiza hapa, Watu kua makini, kuzipenda afya zao. Kua waaminifu. Yaani uwe unapenda k Ni sifa 7 ambazo mwanamke anatakiwa kujipamba nazo ili azidi kumteka mwanaume, hasa mume anayejitambua Ni muhimu kutambua kuwa suala la Job Vacancies at Fastlink Safaris Limited Designed with by farumedia.Hilo cyo tatizo ila kubadilika kwa siku zake kuna tokana na vyakula anavyo tumia pamoja na kaz anazo fanya pia kama ana magonjwa ya mara kwa mara hii pia ni sababu kubwa ya mzunguko.

Mchumba wangu alikuwa akipata tarehe 20,juzi kapata tarehe Je Ni siku zipi nzuri kupata mtoto? Kwa hiyo kama ulipata tarehe nane ukasex tarehe 17 kama mzunguko ni Sikh 28 in mimba inatokea. Au kwa maana kwamba mwezi uliopita alivuja damu kwa muda wa siku tatu halafu mwezi uliofuatia akavuja siku tano na mabadiliko hayo yanaletwa na nini? Kwa mfano nimeingia tarehe 17jan mwezi february 18 mzunguko wangu utakuwa ni wasiku ngapi na nizip tarehe sahihi za kushika mimba maana napata shida kidogo tafadhal doc.

Kama nimekutana na Mke wangu siku ya hatari na nikatoa nje kabla ya kufika kileleni, Je kuna uwezekana wa kupata mimba? Ka mwez uliopita nikipata hedh trh13 af mwez ujao trh8apo unakuwani mzunguko wa siku ngapi na trhe za hatar in zip.

Kwaiyo watu ambao mzunguko wao Sio mfupi awawezi kupata mtoto wa kit me. Kwa mfano mtu mzunguko wake ni siku 26 siku zake ya zatari ambazo anaweza kupata ujauzito ni zip? Baadhi ya maswali yanajirudia wandugu sio kila mtu ujibiwe kwa kutajwa jina unacho ambhwa hesabu mzunguko wako kwanza kwa mda wa miezi mitatu. Jaman nimefanya mapz na mwenzangu,akiwa katika siku zake je mimba itaingi. Mkuu nimekupata vizuri sana asant kwa ufafanuzi ngoja tuifanyiee kazi tutafute watoto.

Natural Health Natural Health. Aprili 04, 18 comments. Moja ya makala zilizopita niliwahi kuongelea namna ya kupata mtoto wa kiume na jinsi ya kujua siku za mwanamke za hatari za kubeba mimba ni zipi lakini watu wengi wamekua wakinipigia simu kwamba hawakuelewa.

Leo ntarudia maada hii na naomba msomaji usome kwa makini sana. Hizi ni siku ambazo mwanamke akishiriki ngono bila kutumia kinga anapata ujauzito bila wasiwasi wowote labda kama ana matatizo yanayomfanya asibebe mimba au mwanaume wake ana matatizo. Kwanza kabisa ili ujue siku zako za hatari lazima ujue idadi ya siku za mzunguko wako.

Kuna aina tatu za mzunguko. Hesabu siku tangu siku ile ya kwanza uliyoona siku zako za hedhi mpaka siku moja kabla ya kuona siku zako za hedhi zinazofuata. Mfano umeanza kuona siku zako tarehe moja mwezi wa nne alafu ziko zako zingine ukaziona tarehe 29 mwezi wa nne, chukua 29 toa 1 utapata Je siku za hatari ni zipi? Hivyo siku yako ya hatari ni siku ya 14, lakini kwa kua mbegu ya kiume inaweza kuishi mpaka siku tano na yai la kike linaweza kuishi mpaka masaa 24 ndani ya mfuko wa uzazi basi siku nne kabla na siku moja baada ya siku ya 14 ni hatari hivyo siku za hatari ni ni siku ya 10,11,12,13,14 na Hivyo siku ya 22 ni hatari na zingine ni 18,19,20,21,22 na Kama mzunguko wako ni mfupi, mfano mzunguko wa siku 21, sasa ukichukua 21 ukatoa 14 unapata 7 yaani siku ya saba ni siku yai linashuka hivyo ni hatari kwa huyu mtu.

Dalili kwamba uko kwenye siku za hatari ni zipi? Kuongezeka kwa joto kidogo, tumbo kuuma kidogo, na ute mweupe kutoka sehemu za siri.


Comments
Leave a Reply